Giảm giá!

UFiber Single-Mode 10 Gigabit (UF-SM-10G)

3.400.000

Bảo hành: 12 tháng

Mô tả

Thông số sản phẩm

Module Quang SFP+ Ubiquiti Fiber Single-Mode 10 Gigabit UF-SM-10G

Đánh giá sản phẩm UFiber Single-Mode 10 Gigabit (UF-SM-10G)

Module quang UFiber UF-SM-10G được dùng cho các thiết bị như switch, converter, router có cổng (khe, slot), phù thuộc vào theo chuẩn SFP.
Ubiquiti Networks cung cấp nhiều mô-đun để phù hợp với nhiều kết nối cáp quang của bạn.
Thông Số Kỹ Thuật Module Quang SFP UFiber Single-Mode 10 Gigabit (UF-SM-10G)

Supported Media  Single-Mode Fiber
 Connector Type  (2) LC
 BiDi  Không hỗ trợ
 TX Wavelength  1310nm
 RX Wavelength  1310nm
 Data Rate  10 Gbps
 Độ xa tối đa của cáp quang  10km
 Đóng gói  2 Cái

 

Danh mục và thông số các dòng modul quang của hãng Ubiquiti, Mời Quý khách tham khảo dưới đây:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “UFiber Single-Mode 10 Gigabit (UF-SM-10G)”